Hex Flange Bolt Tare da Bright Zinc Plated

Takaitaccen Bayani:

Standard: DIN6921, ASME, ISO4162, JIS, AS, NO-STANDARD,

Abu: Karfe Karfe; Bakin Karfe

Daraja: 4.8 / 8.8 / 10.9 don awo, 2/5/8 don inch, A2 / A4 don bakin karfe

Surface: Plain, Black, Zinc Plating, HDG


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Hex flange bolts sune kusoshi na kai guda ɗaya waɗanda ke saman ƙasa. Ƙaƙwalwar flange suna kawar da buƙatar samun mai wankewa tun da yankin da ke ƙarƙashin kawunansu yana da fadi don rarraba matsa lamba, don haka yana taimakawa wajen ramawa ga ramukan da ba daidai ba.

Hex Flange Bolts yawanci ana amfani da su don kera motoci da aikace-aikacen gini. Flange kai tsaye a ƙarƙashin kai mai siffar hexagon an tsara shi don rarraba kaya da kuma taimakawa kare saman ƙasa da kuma kawar da yuwuwar buƙatar mai wanki.

Girma: Girman awo na kewayo daga M6-M20, girman inch daga 1/4 '' zuwa 3/4 ''.

Nau'in Kunshin: kartani ko jaka da pallet.

Sharuɗɗan biyan kuɗi: T/T, L/C.

Lokacin Bayarwa: Kwanaki 30 na akwati ɗaya.

Lokacin ciniki: EXW, FOB, CIF, CFR.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana