Karusar Bolt Tare da Cikakkun Zaren
Gabatarwar Samfur
Kullin karusa nau'i ne na kayan ɗamara wanda za'a iya yin shi daga abubuwa daban-daban. Kullin karusar gabaɗaya yana da kai zagaye da leɓe kuma ana zare shi tare da wani ɓangaren ɓangarorin sa. Sau da yawa ana kiran kusoshi a matsayin ƙullun garma ko kusoshi koci kuma ana amfani da su a aikace-aikacen itace.
An ƙirƙiro kullin karusar don amfani da farantin ƙarfe na ƙarfafa ƙarfe a kowane gefen katako na katako, yanki mai murabba'i na ƙugiya wanda ya dace da rami murabba'i a cikin aikin ƙarfe. Ya zama ruwan dare a yi amfani da kullin karusa akan katakon katako, sashin murabba'in yana ba da isasshen ƙarfi don hana juyawa.
Ana amfani da kullin ɗaukar nauyi sosai a aikace-aikacen tsaro, kamar makullai da hinges, inda za a iya cire kullin daga gefe ɗaya kawai. Santsin kai mai santsi da goro a ƙasa suna hana ƙugiya da jujjuyawa daga gefen da ba shi da tsaro.
Girma: Girman awo suna daga M6-M20, girman inch daga 1/4 '' zuwa 1 ''.
Nau'in Kunshin: kartani ko jaka da pallet.
Sharuɗɗan biyan kuɗi: T/T, L/C.
Lokacin Bayarwa: Kwanaki 30 na akwati ɗaya.
Lokacin ciniki: EXW, FOB, CIF, CFR.